| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 85-100mm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hoạt động | Thủ công |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Type | Movable |
|---|---|
| Frame Material | Aluminum Alloy |
| Design | Modular |
| Feature | Foldable |
| Usage | Hotel Or Restaurant Or Others |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Heigth | 2000-6000mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
|---|---|
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |