| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chiều cao tối đa | 15m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Kiểu | Di chuyển |
| Độ bền | Cao |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chống cháy | Đúng |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Nguyên vật liệu | Nhôm hoặc thủy tinh anodized |
| Cài đặt | Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Vật liệu | Nhôm hoặc thủy tinh anodized |
|---|---|
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Dễ cài đặt |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
|---|---|
| Operation | Manual |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Tính năng | có thể tháo rời |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |