| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và kính anodized |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| chống cháy | Vâng |
| Kết thúc. | Vật liệu kết thúc bằng kính hoặc gỗ |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Loại | di động |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Bề mặt | ván MDF |
| cách âm | Hơn 40dB |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |