| Feature | Demountable |
|---|---|
| Type | Removable |
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Color | Customizable |
| Sự xuất hiện | Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Material | Aluminum Alloy Frame |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Feature | Demountable |
| Color | Customizable |
| Type | Removable |
| Tính năng | có thể tháo rời |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Độ dày | 85mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Loại | di động |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Cách âm | Xuất sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm veneer gỗ |
| Tính linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Tính linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại | di động |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |