| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Loại | di động |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Ưu điểm | Sức bền |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Độ dày | 85/100mm |
| Độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Độ dày | 85/100mm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Chức năng | Quyền riêng tư |