| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Loại | di động |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày | 85/100mm |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tính năng | Âm học |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Cài đặt | di động |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |