| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | MDF |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| danh mục sản phẩm | vách ngăn di động |
| Chức năng | đa mục đích |