| Vật liệu khung | Nhôm |
|---|---|
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Cài đặt | di động |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Chiều cao | Tiêu chuẩn 2,5m, tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Bảo hành | 5 năm |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Heigth | 2000-6000 Mm |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Bề mặt | MDF |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| Bề mặt | Mdf |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |