| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chống cháy | Lớp A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Phong cách | Hiện đại |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chống cháy | Hạng A |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Bề mặt | MDF |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |