| Tương thích với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ dày | 80mm |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | di động |
| Độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Phong cách | Hiện đại |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Color | Customizable |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Độ dày | 85mm |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ bền | Cao |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Kháng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Cài đặt | di động |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Độ bền | Cao |