| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Durability | High |
|---|---|
| Feature | Foldable |
| Design | Modular |
| Eco-Friendly | Yes |
| Type | Movable |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | treo |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Thiết kế | mô-đun |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |