| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Độ dày | 1-3mm |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Độ dày | 1-3mm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Độ dày | 1-3mm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Loại | di động |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Độ dày | 85mm |
| cách âm | 35-45dB |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |