| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chống cháy | Lớp A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Chống cháy | LỚP A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| cách âm | Vâng. |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| chống cháy | Không. |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Công nghệ | Nước Ý |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| chất chống cháy | Min 60-120 phút |
| Cách ly âm thanh | STC 42-48 Db |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Độ dày | 85-100mm |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | 35-45dB |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Độ dày | 85mm |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |