| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Phòng họp |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
| Độ dày | 100mm |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Bề mặt | ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| Bề mặt | Mdf |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Tính năng | Âm học |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Chống cháy | Lớp A |
|---|---|
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |