| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | MDF |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tính năng | Âm học |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Chiều rộng | 610mm |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Mẫu | Có sẵn |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Môi trường thân thiện | Được làm bằng vật liệu thân thiện với môi trường |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Sự linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Độ bền | Mãi lâu |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm vải |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Tốt lắm. |