| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Phong cách | Hiện đại |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Chiều cao | Tiêu chuẩn 2,5m, tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Bảo hành | 5 năm |
| Bề mặt | Ván MDF |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |
| Hoạt động | Thủ công |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Size | Customized Size |
| Surface | MDF Board |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |
| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Sử dụng | Phòng họp |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| cách âm | Hơn 40dB |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |