| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại | di động |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Độ dày | 85/100mm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Installation Method | Hanging |
|---|---|
| Feature | Foldable |
| Durability | High |
| Frame Material | Aluminum Alloy |
| Design | Modular |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Loại | di động |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Độ bền | Cao |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Thiết kế | tùy chỉnh |