| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Bề mặt | MDF |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Thiết kế | Mô-đun |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
|---|---|
| độ dày | 85/100mm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | treo |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Heigth | 2000-6000 Mm |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Phương pháp cài đặt | Treo |
|---|---|
| Thiết kế | Mô-đun |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |