| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 mét vuông mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| chống cháy | Vâng. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| chất chống cháy | Min 60-120 phút |
| Cách ly âm thanh | STC 42-48 Db |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 mét vuông mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Sự xuất hiện | Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Dịch vụ | OEM ODM |
|---|---|
| Chiều cao | 2000-6000mm |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Cài đặt | di động |
| Vật liệu khung | Nhôm |
|---|---|
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |