| Bề mặt | MDF |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Tính năng | Âm học |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Loại | di động |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Cài đặt | di động |
|---|---|
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Độ bền | Cao |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Parking | Stacking On One End Or Both End |
| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | thủy tinh |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | di động |