| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Bề mặt | Mdf |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | di động |
| Color | Customized |
|---|---|
| Style | Modern |
| Material | Aluminum Alloy |
| Type | Movable |
| Size | Customized |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Chống cháy | Hạng A |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
|---|---|
| Chức năng | đa mục đích |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| danh mục sản phẩm | vách ngăn di động |
| Chức năng | đa mục đích |