| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Loại | di động |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |