| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Kiểu | Di chuyển |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Độ bền | Cao |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Thiết kế | mô-đun |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chống cháy | Lớp A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |