| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Kháng lửa | Lớp A. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Tên | vách ngăn di động |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Sự xuất hiện | Sự xuất hiện |
| Chức năng | đa mục đích |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | MDF |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
|---|---|
| Bề mặt | Mdf |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Tính năng | Âm học |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Loại | di động |
|---|---|
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Heigth | 2000-6000mm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Hoàn thiện bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |