| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống cháy | Hạng A |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Bảo hành | 5 năm |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
|---|---|
| Bề mặt | Mdf |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Tính năng | Âm học |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |