| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tính năng | Âm học |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chiều cao tối đa | 15m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| chống cháy | Không. |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Chống cháy | Hạng A |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |