| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | Di chuyển |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Độ bền | Cao |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | treo |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
|---|---|
| Chức năng | đa mục đích |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |