| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Thiết kế | mô-đun |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Loại | di động |
|---|---|
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Kiểu | Di chuyển |
| Độ bền | Cao |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Durability | High |
|---|---|
| Feature | Foldable |
| Design | Modular |
| Eco-Friendly | Yes |
| Type | Movable |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ bền | Cao |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |